ดูบอลออนไลน์ คม ชัด ระดับ HD

Line:@lionking88 Facebook


ตารางถ่ายวันนี้ ( 19 ส.ค. 2561 )

12:30
ศึกมวยดีวิถีไทย Vs ศึกมวยดีวิถีไทย
มวยไทย
14:00
สตาเลี่ยน Vs คายา
ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์
14:30
ศึกมวยไทย 7 สี Vs ศึกมวยไทย 7 สี
มวยไทย
15:30
ลาฟนิตส์ Vs ฮอร์น
ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย
16:00
ญี่ปุ่น U23 Vs เวียดนาม U23
เอเชียนเกมส์ 2018
16:00
ปากีสถาน U23 Vs เนปาล U23
เอเชียนเกมส์ 2018
16:00
เอฟซี กิฟู Vs โรอาสโซ คุมะโมโตะ
เจทู ญี่ปุ่น
16:00
นาโกย่า แกรมปัส Vs ซางัน โทซึ
เจลีก ญี่ปุ่น
16:00
ชิมิสุ เอสพัลส์ Vs อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส
เจลีก ญี่ปุ่น
16:00
วี-วาเรน นางาซากิ Vs เซเรโซ โอซาก้า
เจลีก ญี่ปุ่น
16:00
ศึกมวยไทย ททบ.5 Vs ศึกมวยไทย ททบ.5
มวยไทย
16:30
คาชิมา แอนท์เลอร์ส Vs โยโกฮาม่า มารินอส
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
นอร์เชลลันด์ Vs เวจเล่
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
17:00
ซานเฟรซเซ่ Vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
โชนัน เบลมาเร่ Vs วิสเซล โกเบ
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ Vs คาชิวะ เรย์โซล
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
เวกัลตะ เซนได Vs กัมบะ โอซาก้า
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
อาร์เกส Vs เมทาลอคโลบัส
ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย
17:00
เอชเจเค เฮลซิงกิ Vs พีเอส เคมี่
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
17:00
เอฟซี โซล Vs ชนบุก มอเตอร์ส
เคลีก เกาหลีใต้
17:15
อูเทร็คท์ Vs ซโวลล์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
17:15
อารัวก้า Vs เบนฟิก้า บี
ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส
18:00
วิเท็บส์ค Vs ลุช มินสค์
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:30
คิลมาร์น็อค Vs เรนเจอร์ส
ลีก คัพ สกอตแลนด์
18:30
ศึกคมชัดลึกมวยไทย Vs ศึกคมชัดลึกมวยไทย
มวยไทย
18:35
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ Vs เทียนจิน ฉวนเจียน
ไชนิส ซูเปอร์ลีก
18:35
เหอเป่ย์ Vs เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
ไชนิส ซูเปอร์ลีก
19:00
ไทย U23 Vs อุซเบกิสถาน U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:00
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ Vs Energeticianul
ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย
19:00
บังกลาเทศ U23 Vs กาตาร์ U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:00
ติมอร์เลสเต U23 Vs ซีเรีย U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:00
ยูเออี U23 Vs จีน U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:30
เอ็มเมน Vs อาแซ่ด อัลค์มาร์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19:30
คัปเฟ่นแบร์ก Vs วอวอสร์ สเตเยอร์
ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย
19:45
ลิเวอร์พูล (หญิง) Vs แมนยูไนเต็ด (หญิง)
เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก
19:45
โรสคิลเด้ Vs ซิลเคบอร์ก
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
20:00
เอเอส วิต้า คลับ Vs รายา คาซาบลังก้า
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
20:00
อดัวน่า สตาร์ Vs อาเซค มิโมซาส
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
20:00
ยูดี ซ็องโก้ Vs อัล-มาสรี
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
20:00
คาร่า บลาสซาวิล Vs วิลเลียมสวิล แอทเลติก คลับ
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
20:00
ศึก Max Muay Thai Vs ศึก Max Muay Thai
มวยไทย
20:30
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า Vs โลโคโมทีฟ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
20:30
ลีเกีย วอร์ซอว์ Vs ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
20:30
วิคตอเรีย โคโลญจน์ Vs ไลป์ซิก
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
เบอร์ลิเนอร์ เอฟซี ไดนาโม Vs โคโลญจน์
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
เชมี ไลป์ซิก Vs เรเกนสบวร์ก
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
คาร์ลสรูห์ Vs ฮันโนเวอร์
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
ไวเช่ เฟลนสบวร์ก Vs โบคุ่ม
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
สไตน์บัช Vs เอาก์สบวร์ก
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
โลค สเตนดัล Vs บีเลเฟลด์
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
โคบเลนซ์ Vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
21:00
เอจีเอฟ อาร์ฮุส Vs โคเปนเฮเก้น
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
21:00
อินเตอร์นาซิอองนาล Vs พาราน่า
ซีรีส์ เอ บราซิล
21:00
โอเอช ลูเว่น Vs เบียร์ชอต
ดิวิชั่น 2 เบลเยียม
21:00
เดสน่า Vs คาร์พาตี้ ลวิฟ
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
21:00
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน Vs พาโตรนาโต้
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
21:00
อัต.พาราเนนเซ่ Vs ฟลาเมงโก
ซีรีส์ เอ บราซิล
21:00
มูร่า Vs เอ็นเค เครสโก
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย
21:45
ฮีเรนวีน Vs วิเทสส์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
22:00
สเตอัว บูคาเรสต์ Vs เซปซี่
ลีกาวัน โรมาเนีย
22:00
ซีดี นาซิอองนาล Vs โมไรเรนเซ่
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00
ริโอ อาฟ Vs มาริติโม่
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00
ออสเตรีย เวียนนา Vs แอดมิร่า
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์ Vs ราปิด เวียนนา
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:00
สตวร์ม กราซ Vs อัลทัช
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:00
เดปอร์เตส อิกิเก้ Vs โคโล โคโล่
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี
22:00
สปาร์ตัก ซูโบติก้า Vs ราดนิคกี้ นิส
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
22:15
เลฟสกี้ โซเฟีย Vs เซปเตมรี่ โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30
อีไอเอฟ Vs คลูบิ 04
ยัคโคเน่น ฟินแลนด์
22:30
เอชไอเอฟเค Vs เอซี คายานิ
ยัคโคเน่น ฟินแลนด์
22:30
บรอมมาปอจคาร์น่า Vs เอไอเค โซลน่า
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
เยอร์การ์เด้น Vs คัลมาร์
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
เฮลซิงบอร์ก Vs แลนด์สโครน่า
ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน
23:00
เซนิต Vs อูรัล
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:00
จากีลโลเนีย Vs เพียสท์ กลิวิเซ่
เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
23:00
คริสเตียนซุนด์ Vs โรเซนบอร์ก
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
สปาร์ต้า ปราก Vs พริบราม
เช็ก เฟิร์ส ลีก
23:00
จอร์ มาเฮีย Vs เรยอง สปอร์ต
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
23:00
ยัง แอฟริกันส์ Vs ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
23:00
บรอนด์บี้ Vs เอสเบิร์ก
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
23:00
มารีฮามน์ Vs ฮอนก้า
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
23:00
เคเอ อาคูเรย์ริ Vs เคอาร์ เรย์ยาวิค
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
23:00
บรานน์ Vs ซาร์ปส์บอร์ก
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:15
อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์ Vs ริเซสปอร์
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
23:30
ฮาสเตดท์ Vs มึนเช่นกลัดบัค
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
23:30
รูเดส Vs ริเยก้า
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

ตารางถ่ายวันพรุ่งนี้ ( 20 ส.ค. 2561 )

00:00
มายอร์ก้า Vs โอซาซูน่า
ลีกา เซกุนด้า สเปน
00:00
เรอัล โอเบียโด้ Vs เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
ลีกา เซกุนด้า สเปน
00:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด Vs แรด เบลเกรด
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
00:30
เบเลเนนเซส Vs ปอร์โต้
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูช Vs ดินาโม บูคาเรสต์
ลีกาวัน โรมาเนีย
01:00
โอเดนเซ่ Vs มิดทิลแลนด์
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
01:00
ลูโดโกเร็ตส์ Vs ซีเอสเอเค โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
01:00
อูเปน Vs เกนท์
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
01:00
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน Vs เดปอร์เตส เตมูโก้
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี
01:00
กรินดาวิค Vs เซนจาร์นาน
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
01:00
คอร์ก ซิตี้ Vs เซนต์ แพทริกส์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์
01:00
วาเลเรนก้า Vs ทรอมโซ่
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
01:00
คลับ แอตเลติโก เฟนิกซ์ Vs ดีเฟนเซอร์
พรีเมร่าลีก อุรุกวัย
01:10
ซิโปเล็ตติ Vs อัลมาโกร
โกปา อาร์เจนตินา
01:30
รอสตอฟ Vs เยนีเซย์
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
01:30
ซามพ์โดเรีย Vs ฟิออเรนติน่า
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
โบโลญญ่า Vs สปาล
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
ปาร์ม่า Vs อูดิเนเซ่
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
ซาราโกซ่า Vs ราโย่ มายาดาฮองด้า
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:45
อลันยาสปอร์ Vs อังการากูคู
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
02:00
โบตาโฟโก อาร์เจ Vs อัต.มิเนโร่
ซีรีส์ เอ บราซิล
02:00
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท Vs เอชเอ็นเค กอริก้า
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
02:00
ออมดูร์มาน Vs เบอร์กาเน่
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
02:00
ครูไซโร่ Vs บาเฮีย
ซีรีส์ เอ บราซิล
02:30
ซานตา คลาร่า Vs บราก้า
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด Vs โคลัมบัส ครูว์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
06:00
ราซิ่ง คลับ Vs เวเลซ ซาร์สฟิลด์
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด Vs นิวอิงแลนด์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
09:00
ลอสแอนเจลิส Vs โคโลราโด ราปิดส์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
21:00
อังกฤษ U20 Vs ญี่ปุ่น U20
ฟุตบอลโลกหญิง U20
22:00
เฮอร์มานน์สตัตท์ Vs โวลุนตารี่
ลีกาวัน โรมาเนีย
23:30
ดินาโม มอสโก Vs อูฟา
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:30
เบราน์ชไวก์ Vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน